Tukwici na 'yan sanda: Waɗannan duk zamba ne
2022-03-13 18:13 Click:467
Cibiyar yaƙi da zamba tana tunatar da ku cewa waɗanda ke ɗaukar lissafin kuɗi na ɗan lokaci, jawo saka hannun jari na caca, suna riya cewa suna sabis na abokin ciniki bayan-tallace-tallace, ramawa da maidowa, kuma suna neman biyan kuɗi, soke asusun lamuni na kan layi ko ɓoye adadin don tambaya. domin transfer duk zamba ne.
Tukwici na 'yan sanda: lamuni na kan layi, kafin ba da rance, bari ku biya kowane kuɗi dole ne yaudara; Wadanda suke biyan kudi ta yanar gizo da dawo da hukumar duk damfara ne; Masu koyarwa na kan layi suna jawo ku cikin ƙungiyar, suna koya muku saka hannun jari, kuma suna da'awar cewa duk waɗanda suka ɗauke ku don samun kuɗi yaudara ne.